Diamond Platinumz ni mwanamuziki maarufu kutoka Tanzania ambaye amejizolea umaarufu na mafanikio makubwa katika tasnia ya muziki. Kwa hivyo, ni ngumu kutoa takwimu sahihi kuhusu utajiri wake hasa, kwani hii ni taarifa binafsi ambayo haijulikani kwa umma.
Hata hivyo, inajulikana kuwa Diamond Platinumz anamiliki kampuni yake ya Wasafi Classic Baby (WCB) ambayo inasimamia kazi zake za muziki. Pamoja na kazi zake za muziki, Diamond Platinumz amepata mapato kupitia mikataba ya udhamini na matangazo, muziki wa moja kwa moja, mauzo ya nyimbo na albamu, na shughuli nyingine za biashara.
Kwa kuwa ameweza kufanikiwa katika kazi yake na kuwa na umaarufu mkubwa, inatarajiwa kuwa Diamond Platinumz ana utajiri mkubwa. Hata hivyo, ni vigumu au haiwezekani kutaja kwa usahihi kiwango cha utajiri wake bila data sahihi na rasmi.
.jpeg)
No comments:
Post a Comment